ราคา 1600000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 31.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 51612.90 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 4
โครงการ คอนโด ยู แอท หัวหมาก สเตชั่น (รามคำแหง 24) | Condo U @ Huamak Station

Jyn
0955983791
2021-09-03 14:07:31.0
เลขที่ประกาศ: 366245
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายด่วน Condo U @ Huamak Station (คอนโด ยู แอท หัวหมาก สเตชั่น) เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมเข้าอยู่ได้เลย

*ห้อง B 405 วิวสระว่าย
ขนาด 31 ตารางเมตร

*ขายในราคาเพียง 1,600,000 บาท
(เจ้าของขายเองไม่ผ่านนายหน้า)

ห้องมีเฟอร์พร้อมเข้าอยู่ เตียง 5 ฟุตพร้อมที่นอน โซฟา ตู้เสื้อผ้า ตู้เก็บของ ส่วนครัวมีบิ้วอินตู้เตี้ย ชั้นวางของ โต๊ะพับทานอาหาร เก้าอี้ 2 ตัวและมีเครื่องใช้ไฟฟ้า ทีวี ตู้เย็น ไมโครเวฟ เครื่องทำน้ำอุ่นและเครื่องซักผ้า

สิ่งอำนวยความสะดวกที่
Condo U @ Huamak Station (คอนโด ยู แอท หัวหมาก สเตชั่น) รวมทั้ง ลิฟท์ ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด สระว่ายนำ้ ฟิตเนส สวนหย่อม / พื้นที่จัดบาร์บีคิว

สนใจติดต่อสอบถามโดยตรง
โทร 098-5941419
097-0525595(คุณกาญ)
แอด LINE ได้ที่เบอร์นี้

ที่ตั้ง เลขที่ 99/273 หัวหมาก บางกะปิ
กรุงเทพมหานคร 10240

คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
รามคำแหง 24

รายละเอียดเพิ่มเติม:
คอนโด ยู แอท หัวหมาก สเตชั่น (รามคำแหง 24) Condo U @ Huamak Station
คอนโด ยู แอท หัวหมาก สเตชั่น (รามคำแหง 24) | Condo U @ Huamak Station

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: คอนโด ยู แอท หัวหมาก สเตชั่น (รามคำแหง 24) | Condo U @ Huamak Station

จำนวนชั้น:

จำนวนห้อง:

รูปอาคาร